Congratulations Jinbe83 Tournament Victory! 300

Congratulations Tom154 Tournament Victory! 300

Congratulations universe360t1u Tournament Victory! 300

Congratulations Tom291 Tournament Victory! 300

Congratulations AstroWizardgrd Tournament Victory! 300

Congratulations Fizz389 Tournament Victory! 3,000

Congratulations Allen123 Tournament Victory! 300

Congratulations banana881gs1 Tournament Victory! 3,000

Congratulations ocean13404a Tournament Victory! 300

Congratulations PawsitivelyPegk Tournament Victory! 300

Re: Hãy kết bạn

2
Viper899 wrote: Sun Sep 17, 2023 2:56 pm Xin chào, mọi người ở đây thế nào rồi? Mặc dù tôi là người Indonesia nhưng tôi cũng muốn kết bạn với những người Việt Nam ở đây. Xin đừng ngần ngại nói xin chào với tôi.
Xin chào Viper899! Toi rất vui mừng được tham gia diễn đàn này và gửi lời chào nồng nhiệt đến bạn. Thật tuyệt vời khi thấy mọi người từ những hoàn cảnh khác nhau đến với nhau để kết nối và kết bạn. Hãy tạo ra một cộng đồng thân thiện và hòa nhập, nơi tất cả chúng ta có thể cùng nhau học hỏi và phát triển! 😊🌍🤝

3
Viper899 wrote: Sun Sep 17, 2023 2:56 pm Xin chào, mọi người ở đây thế nào rồi? Mặc dù tôi là người Indonesia nhưng tôi cũng muốn kết bạn với những người Việt Nam ở đây. Xin đừng ngần ngại nói xin chào với tôi.
Xin chào Viper899! Rất vui được gặp bạn. Bạn có phải là người Việt Nam không? Có vẻ như có nhiều người Việt Nam ở đây trên Wannas. Thật tuyệt vời! Tôi mới tham gia Wannas và phát hiện nó qua trang Facebook của họ. Chỉ là hơi tò mò nên tôi ở đây haha lol

4
CHÀO! Thật tuyệt khi gặp bạn! Tôi là Kim, rất vui được gặp một người đồng hương Đông Nam Á ở đây. Tôi đến từ Việt Nam nhưng đã sống ở Indonesia được một thời gian. Tôi thông thạo cả hai ngôn ngữ, vì vậy hãy thoải mái thực hành tiếng Indonesia với tôi bất cứ lúc nào! 😄 Điều gì đưa bạn đến đây? Bạn đang muốn cải thiện kỹ năng ngôn ngữ của mình hay chỉ muốn kết nối với người khác?

5
Xin chào! Rất vui được gặp bạn ở đây. Tuy tôi là người Indonesia, nhưng tôi rất muốn kết bạn với mọi người Việt Nam. Đừng ngần ngại nói xin chào hoặc bắt đầu cuộc trò chuyện nhé! Chúng ta có thể chia sẻ nhiều điều thú vị với nhau.